Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

chách học giỏi hoá

Go down 
Tác giảThông điệp
kid

kid

Số điểm : 351
Tôi hiện.... : 33

chách học giỏi hoá Empty
Bài gửiTiêu đề: chách học giỏi hoá   chách học giỏi hoá EmptySun May 31, 2009 4:41 am

Muốn học giỏi hóa các bạn nên: Nắm lí thuyết thật vững và phải hiểu cách làm bài tập. Những ai ma ko biết cho con mình học hóa là một sai lầm lớn. Phụ huynh nào cũng ỷ y cho rằng môn hóa là dễ: Lúc đó là bạn đó chỉ biết bơi mà thôi. Ko học ít thì cũng học nhiều nắm vững kiến thức đã học là được. Những người nào mà giỏi môn hóa thì ko nên tự cao tự đại.Chằng hạn như tui là Phú cứ cho rằng môn hóa biết làm bài thì được nhưng ko ngờ lý thuyết thì chẳng học gì nên ko được con điểm 10 là vậy. MONG CÁC BẠN CỐ GẮNG HỌC CHO THẬT TỐT!
http://www.badboy3t.tk

chách học giỏi hoá
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» để học giỏi văn, sử
» cách học giỏi lý
» cách học giỏi toán
» Fernando Torres 2008/2009 ~ Skills and Goals ~ PeterTheNigerian xứng đáng là tiền đạo số 1 thế giới hiện nay_còn nhiều bàn siêu đẹp mà hok tìm dc _Vidic còn fải run mòa^^